Encoder Autonics E40H12-1024-3-V-5 1024 P/R 5V 12mm
  • Lượt xem: 92
    Đường kính trong trục : Ø12mm
    Tần số đáp ứng tối đa : 300kHz
    Độ phân giải cho phép tối đa : 5000rpm
    Mô-men khởi động : Max. 50gf.cm(max. 0.0049N.m)
    Độ phân giải : 1024P/R
    Ngõ ra điều khiển : Điện áp
    Nguồn cấp : 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Đường kính trong trục Ø12mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải 1024P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Điện áp
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH